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KISHINDO CHA NSSF WIKI YA HUDUMA KWA WATEJA
“NGUVU YA HUDUMA”

Na MWANDISHI WETU

Mkurugenzi Mkuu wa Mfuko wa Taifa wa Hifadhi ya Jamii (NSSF), Masha Mshomba, aliungana na baadhi ya
wafanyakazi kutoka Ofisi za Mfuko huo llala, Kinondoni, Temeke pamoja na vituo vilivyopo Dar es Salaam
kuadhimisha Wiki ya Huduma kwa Wateja iliyoanza Oktoba 4 mpaka Oktoba 8, mwaka huu, ikiwa na kauli
mbiu isemayo “NGUVU YA HUDUMA”

Maadhimisho hayo yalitanguliwa na matembezi ya amani ambapo Mkurugenzi Mkuu na wafanyakazi wote
hao walikusanyika Makao Makuu ya Mfuko yaliyopo Jengo la Benjamini Mkapa, Dar es Salaam.

Akizungumza katika sherehe hizo ambazo zilihudhuriwa pia na Meneja Rasilimali Watu na Utawala, Ekwabi
Mujungu pamoja na Meneja Huduma kwa Wanachama, Robert Kadege, Mshomba alisema katika kuwajali
wateja na wanachama Bodi ya Wadhamini ya NSSF iliridhia kutoa msamaha kwa waajiri wote wenye
malimbikizo ya michango na tozo zitokanazo na uchelewashaji wa michango.

“Katika hatua moja wapo ya kuonesha jinsi ambavyo NSSF tunawajali wateja na wanachama, Bodi ya
Wadhamini iliridhia kutoa msamaha huo ambao ulianza rasmi tarehe 1 Oktoba, 2021 na unahusu waajiri
wote wenye malimbikizo ya michango na tozo kwa kipindi kinachoishia tarehe 30 Juni, 2021,” alisema.

Aidha, aliwasisitiza wafanyakazi umuhimu wa kuvaa viatu vya wateja kwa kutoa huduma bora na stahiki kwa
haraka kwani Mfuko una thamini wateja wake na kwa maana hiyo itaendelea kuwahudumia wanachama kwa
ubora na wakati ili kutimiza malengo na vipaumbele walivyojiwekea.
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3 KALIZILIZOBAMBA

Kufuatia msamaha kwa waajiri wenye
malimbikizo ya tozo  zitokanazo na
ucheleweshaji wa michango, hii ni motisha
kubwa kwa waajiri wetu na tumeshapokea simu
nyingi kutoka kwao ambapo wameonesha
mwitikio mkubwa na tunatarajia tutakuwa
tumesaidia kuondoa kero kwa wanachama wetu
na inaonesha ni jinsi gani ambavyo tumejipanga
katika wiki hii ambayo tunaimalizia.

Masha J. Mshomba
Mkurugenzi Mkuu NSSF

Katika kutendea kazi kauli mbiu ya “Nguvu ya
huduma” sisi NSSF tutahakikisha tunatumia
mifumo ya kidigitali ili wanachama wetu waweze
kupata huduma popote walipo pia tutahakikisha
tunafanya kazi kwa ushirikiano huku tukitatua
kero za wanachama kwa wakati.

Robert C. Kadege
Meneja Huduma kwa Wateja

Tuwe na hofu ya Mungu kwani ukiwa na hofu ya
Mungu utatoa huduma nzuri na huwezi
kumtendea mabaya mteja wako na mimi
kwangu wateja wa kwanza ni watumishi
wenzangu, kwa msingi huo ukimuhudumia
mteja wa ndani vizuri hata mteja wa nje
utamuhudumia vizuri.

Ekwabi Mujungu
Meneja Rasilimali Watu na Utawala
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